

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA MUOMBAJI ^{LA}	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	GX Technologies Company Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Huduma ya Mifumo Tumizi bila Miundombinu ya Mawasiliano	Lucas Yona Mahanga (Mtanzania)	60
			Benadetha Simon Luziga (Mtanzania)	40
2.	Paratus Tanzania Limited	Leseni ya Kitaifa ya Huduma ya Mifumo Tumizi bila Miundombinu ya Mawasiliano	Paratus Group Holding Limited (Mumauritius)	13.7
			Green Telecom Limited (Mtanzania)	11.3
			Hisa ambazo hazijachukuliwa / kununuliwa	75
3.	Starlink Satellite Tanzania Limited	Leseni ya Kitaifa ya Miundombinu	Starlink Holdings Netherlands B.V – Mholanzi	99
		Leseni ya Kitaifa ya Huduma ya Mifumo Tumizi	SpaceX Netherlands B.V – Mholanzi	1

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa waombaji yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dg@tcra.go.tz



Imetolewa Tarehe **15 Novemba 2024.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU